[FAQ] Làm sao để tạo một diễn đàn FMvi miễn phí ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

[FAQ] Làm sao để tạo một diễn đàn FMvi miễn phí ? Empty [FAQ] Làm sao để tạo một diễn đàn FMvi miễn phí ?

Bài gửi by HelpsFMvi Tue Mar 15, 2016 12:24 pm

HelpsFMvi đã viết:Bạn muốn tạo 1 diễn đàn miễn phí ! Hãy cùng chúng tôi thực hiện các bước sau đây

1. Tạo diễn đàn ở đâu ?

Truy cập vào [You must be registered and logged in to see this link.] hoặc [You must be registered and logged in to see this link.]

2. Tạo diễn đàn miễn phí chỉ với 1 cú click

Ở đây tôi truy cập vào trang [You must be registered and logged in to see this link.]
Các bạn chọn Diễn Đàn Miễn Phí
[You must be registered and logged in to see this image.]

3. Chọn Phiên Bản Cho Diễn Đàn:

Kéo chuột xuống phía dưới nữa bạn sẽ thấy một số giao diện đã có sẵn.... ở đây bạn có thể chọn bất kỳ giao diện nào mà bạn thích.
Các bạn yên tâm khi tạo xong mình cũng có thể thay đổi phiên bản cũng như giao diện...v..v...(Nên cứ chọn sao cũng được Very Happy)

- Và chọn Continue:

5. Khai báo thông tin diễn đàn:

+Title of your forum: Tiêu đề của diễn đàn bạn (VD: Diễn Đàn Giải Trí.....)
+Description: Mô tả (giới thiệu) về diễn đàn của bạn (VD: diễn đàn vui chơi, học hỏi ,.... gì gì đó Smile )
+Forum address: Đặt địa chỉ cho diễn đàn của bạn (VD: diendangiaitri.forumvi.com) - Các bạn cũng có thể thay đổi đuôi khác không nhất thiết phải là ".forumvi.com"
HelpsFMvi đã viết:- Các bạn có thể chỉnh sửa thông tin này lại sau khi tạo xong diễn đàn của mình

6. Khai báo thông tin tài khoản Admin

+ Your e-mail address: Địa chỉ email của bạn (VD: [You must be registered and logged in to see this link.])
+ Administration password: Mật khẩu tài khoản admin - quản trị viên của bạn... tùy các bạn chọn(VD: abcdef)
* Lưu ý: Các bạn nên ghi nhớ email và mật khẩu để sau này có mất hay quên các bạn còn có thể lấy lại được
>> Xong Rồi bây giờ các bạn click VALIDATE để hoàn tất quá trình đăng ký diễn đàn

* Chú ý:
- Sau khi đăng ký thành công bạn sẽ phải kích hoạt cho diễn đàn của mình vì thế trang sẽ gửi yêu cầu kích hoạt trong email của bạn (Vì vậy các bạn phải nhập chính xác email của mình ở bước trên)
- Bạn vào email và kích hoạt diễn đàn mình vừa tạo như vậy là đã tạo được một diễn đàn hoàn toàn miễn phí. Bây giờ các bạn chỉ cần vào và tạo theo ý thích của mình thôi.

HelpsFMvi đã viết:
Đây là một số trang chia sẽ và trao đổi về FMvi các bạn có thể truy cập để có thể sử dụng diễn đàn tốt hơn:
[You must be registered and logged in to see this link.]

Viết bởi [You must be registered and logged in to see this link.] | [You must be registered and logged in to see this link.]

HelpsFMvi
HelpsFMvi
Ban Quản Trị FMvi
Ban Quản Trị FMvi

Số bài : 104
HelpsPoints : 15273
Trạng thái :

Google Chrome
Phpbb3

[Click để xem tài sản HelpsFMvi]

https://helps.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang